top of page

Mai tsara samfur

Mu gungun mutane ne masu sadaukarwa, wayayyun mutane da bacin rai. Ma'aikatanmu suna da sha'awar ko manufa kuma sun ƙudura don ƙirƙira a kowace dama.

LOKACI

Nisa

NAU'IN AIKI

Dindindin

Abin da Za Ku Yi

  • Ɗauki faɗaɗɗen ra'ayoyin ra'ayi kuma canza su zuwa mafita masu amfani da ƙima

  • Ba da gudummawa ga dabarun yanke shawara game da jagorar samfuran iDNA na gaba

  • Ƙayyade da haɓaka ƙira a cikin tsarin gani

  • Jagoranci ƙwarewar mai amfani na samfur daga tunani zuwa ƙaddamarwa tare da haɗin gwiwa tare da ƙungiyar iDNA da ke wanzu

Wanene Kai

  • Shekaru 4+ na gina mafita daga ƙarshe zuwa ƙarshe

  • Dabarun ƙira na gani 

  • Mai ikon daidaitawa da sauri zuwa sabbin ayyuka da koyo ƙarƙashin ƙaƙƙarfan lokaci

  • Ikon yin aiki na tsawon sa'o'i da kuma karshen mako kamar yadda ya cancanta

bottom of page